

31/12/2021

Kaimu Kamishna wa Uhifadhi,
Mamlaka ya Usimamizi wa Wanyamapori Tanzania,
S.L.P 2658,
MOROGORO.

KUKUBALI KUHUDUMIA VIFAA VYA UJENZI WA PICNIC SITE

Tunaahidi kuhudumia vifaa vya ujenzi wa picnic site katika pori la Akiba Mpanga/Kipengere kotesheni namba AE/084/2021-2022/HQ/TCRP/G/4 LOT 6 kulingana na Masharti ya Mkataba yanayofuatana na kotesheni hii kwa Bei ya Mkataba ya milioni arobaini na tano laki tano na elfu tatu na mia sita (45,503,600/=) Shilingi za Tanzania.

Jina na Cheo cha Mweka Sahihi:

MEDRAGAD WARE
MUNHWA HAD CHUMALA
P.O. BOX 140
MBEYA

MHEZA (1 Shiza)

Jina la Mzabuni:

MHEZA

31/12/2021

Kaimu Kamishna wa Uhifadhi,
Mamlaka ya Usimamizi wa Wanyamapori Tanzania,
S.L.P 2658,
MOROGORO.

KUKUBALI KUHUDUMIA VIFAA VYA UJENZI WA WALKWAY

Tunaahidi kuhudumia vifaa vya ujenzi wa walkway katika pori la Akiba Mpanga/Kipengere kotesheni namba AE/084/2021-22/HQ/TCRP/G/09 kulingana na Masharti ya Mkataba yanayofuatana na kotesheni hii kwa bei ya Mkataba ya milioni arobaini na mbili laki moja na sabini na nane efu **(42,178,000.00/=)** Shilingi za Tanzania.

Jina na Cheo cha Mweka Sahihi:

MEDRACKWARE
MUHEZA HARIDWARA
P.O. BOX 140 CHIMALE
MBEYA WARE
J. MHEZA (Mwza.)

Jina la Mzabuni:

MHEZA
MUHEZA HARIDWARA
P.O. BOX 140 CHIMALE
MBEYA WARE